1 Glotadol 650mg là thuốc gì?
Glotadol 650mg có chứa thành phần paracetamol 650mg có tác dụng giảm đau, hạ sốt ở mức độ nhẹ đến trung bình.
Glotadol 650mg được sản xuất bởi Glomed và được bán trên thị trường dưới dạng hộp 100 viên.

2 Thành phần của Glotadol 650mg
Mỗi viên nén bao phim chứa:
- Hoạt chất: Paracetamol 650mg.
- Tá dược: Tinh bột ngô, povidone K30, natri starch glycolat A, natri lauryl sulfat, magnesi stearat, hypromellose 2910, macrogol 400, propylen glycol, talc, titan dioxyd.