Thuốc giảm đau, hạ sốt Tydol Plus | Hộp 100 viên
Thuốc giảm đau, hạ sốt Tydol Plus | Hộp 100 viên
Thuốc giảm đau, hạ sốt Tydol Plus | Hộp 100 viên
🔎 Tìm trên Google "Tên sản phẩm + vivita" để mua sản phẩm chính hãng nhanh nhất nhé!
80,000

Thuốc giảm đau, hạ sốt Tydol Plus | Hộp 100 viên

80,000

Khuyến mãi hot

Bạn có thể để lại thông tin để được chúng tôi tư vấn trong thời gian nhanh nhất

    Tydol Plus là thuốc gì?

    Tydol Plus là thuốc giảm đau được bào chế dưới dạng viên nén bao phim do Công ty cổ phần Dược phẩm OPV – Việt Nam sản xuất. Thuốc được chỉ định rất phổ biến nhằm khắc phục các tình trạng đau nhức do nhiều nguyên nhân khác nhau gây ra.

    Thuốc giảm đau, hạ sốt Tydol Plus
    Thuốc giảm đau, hạ sốt Tydol Plus

    Thành phần dược chất chính của thuốc

    • Acetaminophen 500mg
    • Cafein 65mg
    Thành phần dược chất chính của thuốc
    Thành phần dược chất chính của thuốc

    Công dụng (chỉ định) thuốc Tydol Plus

    Tydol Plus làm giảm đau nhanh chóng và hiệu quả các cơn đau như đau đầu, đau nửa đầu, đau họng, đau bụng kinh, đau sau nhổ răng hoặc các thủ thuật nha khoa, đau răng, đau nhức cơ, gân, đau do chấn thương, đau do viêm khớp, viêm xoang, đau nhức do cảm lạnh, cảm cúm.

    Tydol Plus là thuốc giảm đau thường được chỉ định trong các trường hợp sau:

    • Đau nửa đầu, đau đầu

    • Đau họng

    • Đau sau khi nhổ răng hay thực hiện các thủ thuật nha khoa

    • Đau bụng kinh

    • Đau nhức cơ bắp

    • Đau do viêm xoang

    • Đau nhức do cảm cúm, cảm lạnh

    • Sốt cao

    • Đau do chấn thương

    • Đau do các bệnh lý xương khớp

    Công dụng thuốc Tydol Plus
    Công dụng thuốc Tydol Plus

    Đối tượng sử dụng

    Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi.

    Liều dùng và cách dùng

    • Dùng đường uống.
    • Người lớn và trẻ em trêm 12 tuổi: Uống 1 – 2 viên mỗi 6 giờ khi các triệu chứng kéo dài.
    • Không dùng quá 8 viên/24 giờ hoặc theo hướng dẫn của bác sĩ.

    Bảo quản

    • Nơi khô, mát (dưới 30 độ C).
    • Tránh ánh sáng.

    Tác dụng phụ của thuốc

    • Tác dụng phụ hiếm: ngứa, táo bón, buồn nôn, nôn, đau đầu, mất ngủ và kích động. Có thể gây ra các phản ứng phụ ở dạ dày-ruột với liều cao.
    • Có khả năng gây tổn thương gan, ngay cả ở liều lượng khuyến cáo. Nguy cơ tăng lên khi bạn dùng liều cao hơn, khoảng cách giữa các liều ngắn hơn, đặc biệt đối với những bệnh nhân uống rượu 3 lần trở lên mỗi ngày hoặc khi dùng chung với các thuốc khác có chứa paracetamol hoặc acetaminophen cũng như những bệnh nhân có bệnh gan từ trước

    Thận trọng khi sử dụng thuốc

    • Để xa tầm tay trẻ em.
    • Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.
    • Nếu cần thêm thông tin xin hỏi ý kiến bác sĩ.

    Đóng gói

    10 viên nén/vỉ x 10 vỉ/hộp.

    Hạn dùng

    3 năm kể từ ngày sản xuất.

    Mua thuốc giảm đau, hạ sốt Tydol Plus ở đâu để được hàng uy tín, chất lượng và chính hãng?

    Hiện nay giảm đau, hạ sốt Tydol Plus được bán rộng rãi trên thị trường. Một trong những nơi uy tín hàng đầu được khách hàng lựa chọn là Hệ thống Nhà Thuốc VIVITA.

    Đặt hàng nhanh  Giao hàng ngay

    Thuốc giảm đau, hạ sốt Tydol Plus | Hộp 100 viên
    Thuốc giảm đau, hạ sốt Tydol Plus | Hộp 100 viên

    80,000

    Bài viết này có hữu ích với bạn không?

    Nếu có câu hỏi nào thêm, bạn có thể để lại thông tin để nhận tư vấn của chúng tôi.

    Để lại đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

      Mã sản phẩm


      Hạn sử dụng

      Trên 6 tháng


      Tình trạng

      Còn hàng


      3 Cam kết của Vivita

      • 1

        Cam kết bán hàng mới - Vivita chỉ bán cho khách hàng các sản phẩm còn mới, đảm bảo chất lượng. Nói không với hàng hết date, cận date.

      • 2

        Cam kết tư vấn đúng - Chuyên nghiệp và chân thành tư vấn từ tâm, tư vấn đúng vấn đề, đúng hàng, đúng cách dùng.

      • 3

        Cam kết chính hãng - Hoàn tiền 200% nếu phát hiện hàng không chính hãng.

      Thông tin sản phẩm

      Tên sản phẩm

      Thuốc giảm đau, hạ sốt Tydol Plus


      Thành phần

      Paracetamol 500mg, Caffein 25mg


      Công dụng

      Giảm nhanh các cơn đau, hạ sốt với hiệu quả rất cao.sốt


      Nơi sản xuất (quốc gia)

      Việt Nam


      Nhà sản xuất / nhập khẩu


      Nhà phân phối

      Công ty TNHH Siêu Thị Sống Khỏe


      Địa chỉ

      Tầng 8 Toà nhà Thuỷ Lợi 4, 205A Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh.


      Quy cách đóng gói

      Hộp 10 vỉ, mỗi vỉ 10 viên


      Bảo quản

      Nơi thoáng mát


      Các lưu ý

      Đọc kỹ hướng dẫn trước khi dùng


      3 Quyền lợi khi mua hàng tại Vivita

      • 1

        Hỗ trợ giao hàng tận nhà - Miễn phí giao hàng toàn quốc với hoá đơn trên 400.000đ áp dụng cho đa số sản phẩm (nhận hàng và kiểm tra xong mới trả tiền).

      • 2

        Nhiều quà tặng và khuyến mãi hấp dẫn - Mỗi tháng Vivita đều có chương trình khuyến mãi và quà tặng hấp dẫn dần cho khách hàng.

      • 3

        Tích luỹ điểm - Tích luỹ điểm mua hàng hấp dẫn cho khách hàng thân thiết.