Hapacol 650mg là thuốc gì?
Hapacol 650mg có chứa thành phần Paracetamol có tác dụng giảm đau, hạ sốt ở mức độ nhẹ đến trung bình. Ngoài ra, paracetamol là thành phần khá an toàn, ít tác dụng phụ trên tim mạch, tiêu hóa, hô hấp,…
Hapacol 650mg được sản xuất bởi DHG Pharma và được sử dụng trên thị trường dưới dạng hộp 50 viên.

Thành phần của Hapacol 650mg
- Hoạt chất: Paracetamol 650mg
- Tá dược vừa đủ 1 viên: Tinh bột mì, tinh bột biến tính, magnesi stearat, sodium starch glycolat, talc, aerosil, bột hương dâu, PVP K30, natri benzoat.
Thành phần Hapacol 650mg