#10 món quà tặng sức khỏe ý nghĩa cho người già

Xem ngay
0
Thuốc trị loét dạ dày, tá tràng Gaviscon Dual Action l Hộp 24 gói
Đã bán 39
Thuốc trị loét dạ dày, tá tràng Gaviscon Dual Action l Hộp 24 gói
Thuốc trị loét dạ dày, tá tràng Gaviscon Dual Action l Hộp 24 gói
Thuốc trị loét dạ dày, tá tràng Gaviscon Dual Action l Hộp 24 gói
🔎 Tìm trên Google "Tên sản phẩm + vivita" để mua sản phẩm chính hãng nhanh nhất nhé!
235,000

Thuốc trị loét dạ dày, tá tràng Gaviscon Dual Action l Hộp 24 gói

Đã bán 39
235,000

Khuyến mãi hot

Thông tin sản phẩm

Tên sản phẩm

Gaviscon Dual Action


Thành phần

Natri alginat 500mg, Natri bicarbonat 213mg, Calci carbonat 325mg


Công dụng

Điều trị các triệu chứng của trào ngược dạ dày thực quản


Nơi sản xuất (quốc gia)

Việt Nam


Nhà sản xuất / nhập khẩu

Reckitt Benckiser


Nhà phân phối

Công ty CP Siêu Thị Sống Khoẻ


Địa chỉ

Số 58 Trần Quý Cáp, Phường 11, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh


Quy cách đóng gói

Hộp 24 gói


Bảo quản

Nơi thoáng mát


Các lưu ý

Đọc kỹ hướng dẫn trước khi dùng


Thông tin tham khảo thêm về sản phẩm

Gaviscon Dual Action là thuốc gì?

Gaviscon Dual Action là thuốc được dùng khá phổ biến để giúp cải thiện, giảm nhẹ các triệu chứng của bệnh lý trào ngược dạ dày – thực quản (Gastro-esophageal Reflux Disease – GERD), bao gồm ợ hơi, ợ nóng, ợ chua hay cảm giác đau, bỏng rát vùng ngực.

Thuốc Gaviscon Dual Action được sản bởi Công Ty Reckitt Benckiser (Anh), được bán trên thị trường dưới dạng hộp 24 gói.

gavisco dual action trị gerd

Thành phần

  • Dược chất chính: Natri alginat 500mg, Natri bicarbonat 213mg, Calci carbonat 325mg

gavisco dual action trị gerd

Công dụng của Gaviscon Dual Action

Điều trị các triệu chứng của trào ngược dạ dày – thực quản như ợ nóng, khó tiêu và ợ chua liên quan đến sự trào ngược như sau bữa ăn, hoặc trong khi mang thai, hoặc trên những bệnh nhân có các triệu chứng liên quan với viêm thực quản do trào ngược.

gavisco dual action trị gerd

Liều dùng

  • Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: 10-20 ml (2-4 muỗng đầy 5ml) hoặc 1-2 gói, 4 lần/ngày (sau 3 bữa ăn và lúc đi ngủ hoặc theo hướng dẫn).
  • Trẻ em 6-12 tuổi: 5-10 ml (1-2 muỗng đầy 5 ml), 4 lần/ngày (sau 3 bữa ăn và lúc đi ngủ). Hoặc theo lời khuyên của bác sĩ.
  • Trẻ em dưới 6 tuổi: Không khuyên dùng.
  • Người cao tuổi: Không cần điều chỉnh liều đối với nhóm tuổi này.

Tác dụng phụ của Gaviscon Dual Action

Chưa có báo cáo.

Lưu ý khi sử dụng

Chống chỉ định

Bệnh nhân đã biết hoặc nghi ngờ mẫn cảm với hoạt chất hoặc bất kỳ thành phần nào của tá dược.

Thận trọng khi sử dụng

Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.

Tương tác thuốc

Chưa có báo cáo.

Quy cách đóng gói

Hộp 24 gói

Bảo quản

Không bảo quản trên 30°C, giữ thuốc trong bao bì gốc. Không để đông lạnh hoặc để trong tủ lạnh.

Mua thuốc Gaviscon Dual Action ở đâu để đưc hàng uy tín, cht lưng và chính hãng?

Hiện nay thuốc Gaviscon Dual Action được bán rộng rãi trên thị trường. Một trong những nơi uy tín hàng đầu được khách hàng lựa chọn là Hệ thống Nhà Thuốc VIVITA.

=> Tìm hiểu thêm: Thuốc trị loét dạ dày, tá tràng Gaviscon 10ml l Hộp 24 gói

Đặt hàng nhanh  Giao hàng ngay

Thuốc trị loét dạ dày, tá tràng Gaviscon Dual Action l Hộp 24 gói
Thuốc trị loét dạ dày, tá tràng Gaviscon Dual Action l Hộp 24 gói

235,000

Đánh giá sản phẩm
Để lại đánh giá

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

    Bình luận

    3 Cam kết của Vivita

    • 1

      Cam kết bán hàng mới - Vivita chỉ bán các sản phẩm còn mới, hạn sử dụng còn xa, đảm bảo chất lượng. Nói không với hàng hết date, cận date.

    • 2

      Cam kết tư vấn đúng - Chuyên nghiệp và chân thành tư vấn từ tâm, tư vấn đúng vấn đề, đúng hàng, đúng cách dùng.

    • 3

      Cam kết chính hãng - Hoàn tiền 200% nếu phát hiện hàng không chính hãng.

    3 Quyền lợi khi mua hàng tại Vivita

    • 1

      Hỗ trợ giao hàng tận nhà - Miễn phí vận chuyển một số sản phẩm theo chính sách giao hàng. Nhận hàng và kiểm tra xong mới trả tiền.

    • 2

      Nhiều quà tặng và khuyến mãi hấp dẫn - Mỗi tháng Vivita đều có chương trình khuyến mãi và quà tặng hấp dẫn dành cho khách hàng.

    • 3

      Tích luỹ điểm - Tích luỹ điểm lên đến 2% giá trị đơn cho khách hàng thân thiết.

    Hotline (24/7)


    1900 2061

    Gặp dược sĩ
    (6-22h)