Thuốc giảm đau, hạ sốt Tuspi 500mg | Hộp 100 viên
Đã bán 2
Thuốc giảm đau, hạ sốt Tuspi 500mg | Hộp 100 viên
Thuốc giảm đau, hạ sốt Tuspi 500mg | Hộp 100 viên
🔎 Tìm trên Google "Tên sản phẩm + vivita" để mua sản phẩm chính hãng nhanh nhất nhé!
147,000

Thuốc giảm đau, hạ sốt Tuspi 500mg | Hộp 100 viên

Đã bán 2
147,000

Khuyến mãi hot

Bạn có thể để lại thông tin để được chúng tôi tư vấn trong thời gian nhanh nhất

    Tuspi 500mg là thuốc gì?

    Tuspi 500mg có thành phần là Paracetamol 500mg, Cafein 25mg, Phenylepherin 5mg có tác dụng điều trị Cảm cúm, sốt, nhức đầu, sổ mũi, nghẹt mũi, viêm mũi dị ứng, ho, đau nhức cơ khớp.

    Tuspi 500mg được sản xuất bởi Phapharco, được bán trên thị trường dưới dạng hộp 25 vỉ, mỗi vỉ 4 viên.

    Tuspi 500mg
    Tuspi 500mg

    Thành phần

    Hoạt chất: Paracetamol 500mg, Cafein 25mg, Phenylepherin 5mg

    Thành phần Tuspi
    Thành phần Tuspi

    Công dụng (Chỉ định)

    Cảm cúm, sốt, nhức đầu, sổ mũi, nghẹt mũi, viêm mũi dị ứng, ho, đau nhức cơ khớp.

    Công dụng Tuspi 500mg
    Công dụng Tuspi 500mg

    Liều dùng 

    • Người lớn: 1 – 2 viên/lần x 2 – 3 lần/ngày.
    •  Trẻ em: nửa viên/lần x 2 – 3 lần/ngày.

    Không sử dụng trong trường hợp sau (Chống chỉ định)

    • Quá mẫn với thành phần thuốc.
    • Người Suy gan nặng, cường giáp, tăng huyết áp, bệnh mạch vành
    • Nguy cơ bí tiểu do rối loạn niệu quản tiền liệt tuyến.

    Lưu ý khi sử dụng (Cảnh báo và thận trọng)

    •  Người Suy thận nặng.
    •  Người đang lái xe hay điều khiển máy không dùng.
    • Có thể gây tổn thương gan khi dùng liều quá cao

    Tác dụng không mong muốn của (Tác dụng phụ)

    Buồn ngủ, chóng mặt, khô miệng, khô họng, phát ban

    Tương tác với các thuốc khác

    Rượu. Thuốc trị tăng huyết áp, chẹn beta hay chống trầm cảm 3 vòng. Thuốc chống đông máu.

    Đóng gói

    Hộp 25 vỉ, mỗi vỉ 4 viên.

    Mua Tuspi 500mg Không gây buồn ngủ ở đâu để có được hàng uy tín, chất lượng và chính hãng?

    Hiện nay Tuspi 500mg Không gây buồn ngủ được bán rộng rãi trên thị trường. Một trong những nơi uy tín hàng đầu được khách hàng lựa chọn là Hệ Thống Nhà Thuốc VIVITA.

    => Tìm hiểu thêm: Thuốc trị cảm cúm Decolgen ND Không gây buồn ngủ

    Đặt hàng nhanh  Giao hàng ngay

    Thuốc giảm đau, hạ sốt Tuspi 500mg | Hộp 100 viên
    Thuốc giảm đau, hạ sốt Tuspi 500mg | Hộp 100 viên

    147,000

    Bài viết này có hữu ích với bạn không?

    Nếu có câu hỏi nào thêm, bạn có thể để lại thông tin để nhận tư vấn của chúng tôi.

    Để lại đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

      Mã sản phẩm


      Hạn sử dụng

      Trên 6 tháng


      Tình trạng

      Còn hàng


      3 Cam kết của Vivita

      • 1

        Cam kết bán hàng mới - Vivita chỉ bán cho khách hàng các sản phẩm còn mới, hạn sử dụng còn xa, đảm bảo chất lượng. Nói không với hàng hết date, cận date.

      • 2

        Cam kết tư vấn đúng - Chuyên nghiệp và chân thành tư vấn từ tâm, tư vấn đúng vấn đề, đúng hàng, đúng cách dùng.

      • 3

        Cam kết chính hãng - Hoàn tiền 200% nếu phát hiện hàng không chính hãng.

      Thông tin sản phẩm

      Tên sản phẩm

      Tuspi 500mg


      Thành phần


      Công dụng


      Nơi sản xuất (quốc gia)

      Việt Nam


      Nhà sản xuất / nhập khẩu


      Nhà phân phối

      Công ty CP Siêu Thị Sống Khoẻ


      Địa chỉ

      84B Đường Số 2, phường Trường Thọ, Thủ Đức, thành phố Hồ Chí Minh.


      Quy cách đóng gói

      Hộp 25 vỉ x 4 viên


      Bảo quản

      Nơi thoáng mát


      Các lưu ý

      Đọc kỹ hướng dẫn trước khi dùng


      3 Quyền lợi khi mua hàng tại Vivita

      • 1

        Hỗ trợ giao hàng tận nhà - Miễn phí giao hàng toàn quốc với hoá đơn trên 400.000đ áp dụng cho đa số sản phẩm (nhận hàng và kiểm tra xong mới trả tiền).

      • 2

        Nhiều quà tặng và khuyến mãi hấp dẫn - Mỗi tháng Vivita đều có chương trình khuyến mãi và quà tặng hấp dẫn dành cho khách hàng.

      • 3

        Tích luỹ điểm - Tích luỹ điểm mua hàng hấp dẫn cho khách hàng thân thiết.