Viên Uống Hỗ Trợ Giảm Đau, Hạ Sốt Kirkland Signature Extra Strength Acetaminophen 500mg | Hộp 500 Viên 
Viên Uống Hỗ Trợ Giảm Đau, Hạ Sốt Kirkland Signature Extra Strength Acetaminophen 500mg | Hộp 500 Viên 
Viên Uống Hỗ Trợ Giảm Đau, Hạ Sốt Kirkland Signature Extra Strength Acetaminophen 500mg | Hộp 500 Viên 
Viên Uống Hỗ Trợ Giảm Đau, Hạ Sốt Kirkland Signature Extra Strength Acetaminophen 500mg | Hộp 500 Viên 
Viên Uống Hỗ Trợ Giảm Đau, Hạ Sốt Kirkland Signature Extra Strength Acetaminophen 500mg | Hộp 500 Viên 
🔎 Tìm trên Google "Tên sản phẩm + vivita" để mua sản phẩm chính hãng nhanh nhất nhé!
450,000

Viên Uống Hỗ Trợ Giảm Đau, Hạ Sốt Kirkland Signature Extra Strength Acetaminophen 500mg | Hộp 500 Viên 

450,000

Khuyến mãi hot

Bạn có thể để lại thông tin để được chúng tôi tư vấn trong thời gian nhanh nhất

    Kirkland Signature Extra Strength Acetaminophen 500mg “Khắc Tinh” Của Những Cơn Đau Và Tình Trạng Nóng Sốt

    Viên uống Kirkland Signature Extra Strength Acetaminophen 500mg chuyên dùng để hỗ trợ giảm đau và hạ sốt nhanh chóng. Với số lượng mỗi hộp lên đến 500 viên, sản phẩm rất phù hợp để cất trữ trong tủ y tế của mỗi gia đình nhằm chăm sóc sức khỏe kịp thời cho từng người thân. 

    Sản phẩm Extra Strength Acetaminophen 500mg được sản xuất bởi hãng Kirkland Signature – một thương hiệu nổi tiếng hàng đầu tại Mỹ, đã được Hội đồng Dược điển Hoa Kỳ chứng nhận về chất lượng.

    Viên Uống Hỗ Trợ Giảm Đau, Hạ Sốt Kirkland Signature Extra Strength Acetaminophen 500mg

    Công dụng nổi bật của Kirkland Signature Extra Strength Acetaminophen 500mg

    Mỗi khi bị nóng sốt hoặc có dấu hiệu đau nhức, mỗi người thường cảm thấy rất khó chịu và bị ảnh hưởng trực tiếp đến sinh hoạt thường nhật lẫn chất lượng công việc. Lúc này, người bệnh có thể sử dụng ngay viên uống Kirkland Signature Extra Strength Acetaminophen 500mg để hỗ trợ hồi phục sức khỏe trong thời gian ngắn và kéo dài hiệu quả được lâu.

    Khi sử dụng viên uống Kirkland Signature Extra Strength Acetaminophen 500mg, người dùng sẽ nhận được những lợi ích sau:

    • Hỗ trợ điều trị tình trạng đau đầu, nóng sốt do cảm lạnh, cảm cúm thông thường hoặc do phản ứng sau tiêm chủng.
    • Hỗ trợ thuyên giảm cảm giác đau cơ, xương, khớp, đau răng, đau bụng do chu kỳ kinh nguyệt ở mức độ nhẹ và trung bình.
    • Hỗ trợ người dùng tỉnh táo, tập trung hơn, có đủ năng lượng để không gây gián đoạn trong công việc.

    *Lưu ý: Hiệu quả sản phẩm còn phụ thuộc vào tình trạng của mỗi người.

    công dụng Kirkland Signature Extra Strength Acetaminophen 500mg

    Thành phần trong viên uống Kirkland Signature Extra Strength Acetaminophen 500mg hỗ trợ hạ sốt, giảm đau nhanh

    Mỗi viên uống Kirkland Signature Extra Strength Acetaminophen 500mg bao gồm các thành phần sau:

    • Thành phần chính là Acetaminophen hàm lượng 500mg.
    • Các thành phần khác gồm: carnauba wax, corn starch, hypromellose, polyethylene glycol, povidone, pregelatinized starch, sodium starch glycolate, stearic acid,…

    Bảng thành phần trên đã được nghiên cứu kỹ lưỡng, không chứa chất gây hại cho sức khỏe, đảm bảo an toàn cho người sử dụng.

    thành phần Kirkland Signature Extra Strength Acetaminophen 500mg

    Đối tượng phù hợp sử dụng viên uống Kirkland Signature Extra Strength Acetaminophen 500mg

    Viên uống Kirkland Signature Extra Strength Acetaminophen 500mg phù hợp sử dụng cho người lớn và trẻ vị thành niên trên 12 tuổi trong các trường hợp cụ thể sau:

    • Người bị nóng sốt và đau đầu do cảm lạnh, cảm cúm hoặc do phản ứng sau khi tiêm phòng.
    • Người bị các cơn đau nhẹ đến trung bình ở cơ, xương, khớp do chấn thương trong thể thao, va chạm thông thường hoặc hoạt động sai tư thế lúc làm việc.
    • Người bị đau răng trước và sau khi điều trị ở nha sĩ.
    • Phụ nữ bị đau bụng kinh nguyệt.

    Tuy nhiên, các trường hợp sau đây không được tự ý sử dụng viên uống Kirkland Signature Extra Strength Acetaminophen 500mg của Mỹ khi chưa có sự cho phép của bác sĩ:

    • Mẹ bầu hoặc mẹ bỉm đang cho bé bú.
    • Trẻ em dưới 12 tuổi.
    • Người dị ứng với bất kỳ thành phần nào trong viên uống, đặc biệt là Acetaminophen.
    • Người đang đồng thời sử dụng các sản phẩm chứa Acetaminophen.
    • Người đang dùng các loại thuốc điều trị khác.
    • Người đang có vấn đề về gan như nóng gan, viêm gan, men gan tăng cao, suy gan, xơ gan,…
    • Sản phẩm cũng không phù hợp cho tình trạng sưng viêm.

    *Lưu ý: Hiệu quả sản phẩm còn phụ thuộc vào tình trạng của mỗi người.

    Kirkland Signature Extra Strength Acetaminophen hỗ trợ hồi phục sức khỏe

    Hướng dẫn sử dụng sản phẩm Kirkland Signature Extra Strength Acetaminophen 

    Liều dùng viên uống Kirkland Signature Extra Strength Acetaminophen 500mg được khuyến nghị từ nhà sản xuất để hỗ trợ hạ sốt, giảm đau cho người trưởng thành và trẻ em trên 12 tuổi là: 

    • Sử dụng mỗi lần từ 1 đến 2 viên với nước lọc để hỗ trợ giảm nhanh cơn sốt hoặc đau nhức.
    • Dùng nhắc lại sau 6 giờ nếu triệu chứng bệnh còn tiếp diễn.

    *Lưu ý: Hiệu quả sản phẩm còn phụ thuộc vào tình trạng của mỗi người.

    Những lưu ý quan trọng khi sử dụng viên uống Kirkland Signature Extra Strength Acetaminophen 500mg

    Khi sử dụng viên uống Kirkland Signature Extra Strength Acetaminophen 500mg, người dùng cần lưu ý những điều dưới đây để đảm bảo hiệu quả và an toàn cao nhất:

    • Tuân thủ theo liều lượng hướng dẫn sử dụng in trên vỏ hộp, tuyệt đối không vượt quá 6 viên trong vòng 24 giờ, tức hàm lượng tối đa là 3.000 mg Acetaminophen mỗi ngày. 
    • Đối với trẻ em dưới 12 tuổi phải dùng liều lượng đúng theo chỉ dẫn của bác sĩ.
    • Trong trường hợp bị sốt liên tục 3 ngày hoặc đau nhức liên tục 10 ngày không thuyên giảm, người dùng nên ngưng uống và kiểm tra sức khỏe tại bệnh viện để tìm nguyên nhân bệnh chính xác.
    • Đóng kín nắp hộp sau khi dùng xong, bảo quản sản phẩm nơi khô ráo, thoáng mát và tránh ánh nắng trực tiếp.
    • Trong lúc nóng sốt hoặc đau nhức hãy nghỉ ngơi thư giãn nhiều hơn, ăn uống đủ chất dinh dưỡng, giàu vitamin và khoáng chất, đặc biệt là rau củ quả cùng các món dễ tiêu như cháo, súp nóng,… 
    • Tuyệt đối không uống rượu bia hoặc dùng các loại viên uống có chứa hoạt chất Acetaminophen để bảo đảm an toàn nhất cho gan.

    Kirkland Signature Extra Strength Acetaminophen

    Viên uống Extra Strength Acetaminophen 500mg của hãng Kirkland Signature có tốt không?

    Viên uống Kirkland Signature Extra Strength Acetaminophen 500mg có hoạt chất chính là Acetaminophen, hay còn gọi là Paracetamol có khả năng hỗ trợ hạ sốt và giảm đau nhanh chóng mà không gây loét dạ dày hay ruột. 

    Extra Strength Acetaminophen 500mg được sản xuất bởi Kirkland Signature, một tên tuổi nổi tiếng tại Mỹ chuyên sản xuất các sản phẩm chăm sóc sức khỏe và được phân phối đến nhiều quốc gia. 

    Đặc biệt, mỗi sản phẩm của hãng Kirkland Signature đều được chứng nhận chất lượng bởi Hội đồng Dược điển Hoa Kỳ (United States Pharmacopeia – USP) nên khách hàng có thể hoàn toàn yên tâm lựa chọn và sử dụng.

    Tuy nhiên, để đảm bảo an toàn cao nhất cho sức khỏe, mỗi người nên dùng đúng theo chỉ dẫn, không vượt quá liều lượng và luôn ăn uống bổ dưỡng, nghỉ ngơi hợp lý để sức khỏe được hồi phục nhanh nhất. Trong những trường hợp bệnh nặng hoặc kéo dài không thuyên giảm thì rất cần đến bác sĩ thăm khám.

    Kirkland Signature Extra Strength Acetaminophen 500mg giảm đau hạ sốt

    Vì sao nên lựa chọn viên uống Kirkland Signature Extra Strength Acetaminophen 500mg hỗ trợ hạ sốt, giảm đau?

    Kirkland Signature Extra Strength Acetaminophen 500mg là sản phẩm đáng tin cậy bởi xuất xứ rõ ràng, chất lượng được kiểm chứng và giá cả phù hợp.

    • Về xuất xứ: là sản phẩm mang thương hiệu Kirkland Signature của công ty Costco Wholesale, một doanh nghiệp bán lẻ hàng đầu tại Mỹ. Nhãn hàng Kirkland Signature có mặt từ năm 1995 và liên tiếp tạo ra những dòng sản phẩm chăm sóc sức khỏe chất lượng tốt với giá cả hợp lý, được phân phối đến nhiều các quốc gia khác nhau.
    • Về quy trình sản xuất: Kirkland Signature Extra Strength Acetaminophen 500mg được nghiên cứu và điều chế tại Mỹ, nơi có quy trình sản xuất tiên tiến, giúp giữ nguyên hiệu quả của hoạt chất trong thành phẩm.
    • Về thành phần: là Acetaminophen hàm lượng 500mg an toàn cho cơ địa, không gây ảnh hưởng đến dạ dày và ruột của người dùng.
    • Về hiệu quả: sử dụng được cho hầu hết người lớn và trẻ em trên 12 tuổi khi bị sốt và đau nhức mức độ nhẹ đến trung bình, hỗ trợ giảm nhanh triệu chứng và kéo dài hiệu quả lên đến 6 giờ trong mỗi lần uống.
    • Về kết cấu: là dạng viên nén dài rất dễ nuốt với nước lọc, không gây mùi khó chịu khi sử dụng.
    • Về thiết kế: mỗi hộp có đến 500 viên nén nên có thể dùng cho cả gia đình trong thời gian nhiều tháng. Hộp có thiết kế chắc chắn, nắp đậy kín đáo giúp bảo quản chất lượng sản phẩm được tốt nhất.
    • Về giá thành: tuy là hàng nhập khẩu từ Mỹ nhưng sản phẩm có giá rất phải chăng, phù hợp khả năng chi tiêu của đa số gia đình. Vì vậy, khách hàng không khó để sở hữu và trải nghiệm Kirkland Signature Extra Strength Acetaminophen 500mg ngay hôm nay. 

    Viên uống Kirkland Signature Extra Strength Acetaminophen 500mg có giá bao nhiêu?

    Viên uống Kirkland Signature Extra Strength Acetaminophen 500mg của Mỹ hiện đang được phân phối với giá chỉ 450.000/ hộp 500 viên. Sản phẩm phù hợp dùng cho mọi thành viên trong gia đình trên 12 tuổi khi bắt đầu bị những cơn đau hoặc sốt nhẹ.

    Để đảm bảo sở hữu hàng chính hãng, đúng giá niêm yết từ nhà sản xuất, Vivita khuyên người tiêu dùng nên chọn địa chỉ phân phối uy tín, có thương hiệu với dịch vụ chăm sóc khách hàng tận tâm.

    Viên uống Kirkland Signature Extra Strength Acetaminophen 500mg mua ở đâu chính hãng?

    Hiện tại, Vivita chính là nhà bán lẻ chính thức viên uống Kirkland Signature Extra Strength Acetaminophen 500mg của Mỹ, vì vậy người tiêu dùng có thể đặt mua sản phẩm tại đây.

    Vivita.vn là một trong các địa chỉ cung cấp sản phẩm bảo vệ sức khỏe và chăm sóc sắc đẹp chính hãng với cam kết hàng luôn luôn mới, nói không với hàng cận date, hết hạn sử dụng.

    Hãy liên hệ đến Vivita để được hỗ trợ tư vấn, đặt hàng sản phẩm ngay hôm nay và hưởng nhiều ưu đãi hấp dẫn.

    Mua Viên uống Kirkland Signature Extra Strength Acetaminophen 500mg

    Cách Mua Kirkland Extra Strength Acetaminophen Chính Hãng, Chất Lượng Ở HCM, Hà Nội và Trên Toàn Quốc Tại Vivita

    Mua Sản Phẩm Kirkland Extra Strength Acetaminophen Tại Hà Nội (HN) và trên toàn quốc: Quý khách hàng có thể mua sản phẩm trực tuyến tại Vivita.vn – Công Ty TNHH Siêu Thị Sống Khoẻ bằng các cách sau:

    • Đặt hàng trực tiếp trên website Vivita.vn
    • Gọi trực tiếp vào tổng tài: 1900 2061
    • Chát tư vấn trực tiếp trên website hoặc nhắn tin vào fanpage Vivita: http://m.me/vivitapharmacy
    • Nếu cần tư vấn thêm về sản phẩm trước khi quyết định, quý khách hàng có thể để lại SĐT vào form ở sản phẩm để chuyên tư vấn gọi lại hỗ trợ thêm thông tin.
    hinh anh duoc si vivita 3
    Chuyên Nghiệp Tư Vấn – Chân Thành Hỗ Trợ – Lạc Quan Chia Sẻ

    Sau khi đặt hàng và chuyên viên Vivita xác nhận đơn hàng thành công, sản phẩm Kirkland Extra Strength Acetaminophen sẽ được giao đến tay khách hàng từ 24 – 48h làm việc, tuỳ theo khu vực mà quý khách đang sinh sống (không tính Chủ Nhật).

    Mua Kirkland Extra Strength Acetaminophen tại Hồ Chí Minh (HCM): Ngoài các cách đặt hàng trực tuyến trên, quý khách hàng có thể đến trực tiếp cửa hàng Vivita để xem sản phẩm và được dược sĩ đứng quầy tư vấn chi tiết về giá bán, chương trình khuyến mãi, quà tặnghướng dẫn sử dụng chi tiết.

    mua thuc pham chuc nang chinh hang tai vivita 2
    Địa chỉ Nhà Thuốc Vivita Số 1 HCM: Địa chỉ số 58 Trần Quý Cáp, Phường 11, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh (HCM).

    Quý khách ở xa có thể gọi cho trước cho dược sĩ để xác minh còn sản phẩm không để tránh đến mà sản phẩm đã hết tại cửa hàng qua số Holine: 0906 999 452 . (Xem Cửa Hàng>> )

    Đối với khách hàng mua Kirkland Extra Strength Acetaminophen trực tuyến tại HCM, sau khi xác nhận đơn hàng, khách hàng sẽ được nhận sản phẩm sau 4h – 8h làm việc (không tính chủ nhật).

    Với cam kết bán HÀNG MỚI – CHÍNH HÃNG, đến với Vivita.vn quý khách hàng sẽ hoàn toàn an tâm và hài lòng về chất lượng sản phẩm.

    *Lưu ý: Sản phẩm không phải là thuốc và không thể dùng thay thế thuốc trị bệnh.

    Đặt hàng nhanh  Giao hàng ngay

    Viên Uống Hỗ Trợ Giảm Đau, Hạ Sốt Kirkland Signature Extra Strength Acetaminophen 500mg | Hộp 500 Viên 
    Viên Uống Hỗ Trợ Giảm Đau, Hạ Sốt Kirkland Signature Extra Strength Acetaminophen 500mg | Hộp 500 Viên 

    450,000

    Bài viết này có hữu ích với bạn không?

    Nếu có câu hỏi nào thêm, bạn có thể để lại thông tin để nhận tư vấn của chúng tôi.

    Để lại đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

      Mã sản phẩm


      Hạn sử dụng

      Trên 6 tháng


      Tình trạng

      Còn hàng


      3 Cam kết của Vivita

      • 1

        Cam kết bán hàng mới - Vivita chỉ bán cho khách hàng các sản phẩm còn mới, đảm bảo chất lượng. Nói không với hàng hết date, cận date.

      • 2

        Cam kết tư vấn đúng - Chuyên nghiệp và chân thành tư vấn từ tâm, tư vấn đúng vấn đề, đúng hàng, đúng cách dùng.

      • 3

        Cam kết chính hãng - Hoàn tiền 200% nếu phát hiện hàng không chính hãng.

      Thông tin sản phẩm

      Tên sản phẩm

      Kirkland Extra Strength Acetaminophen 500mg


      Thành phần

      Acetaminophen hàm lượng 500mg


      Công dụng

      Hỗ Trợ Giảm Đau, Hạ Sốt


      Nơi sản xuất (quốc gia)

      Mỹ


      Nhà sản xuất / nhập khẩu


      Nhà phân phối

      Công ty TNHH Siêu Thị Sống Khỏe


      Địa chỉ

      Tầng 8 Toà nhà Thuỷ Lợi 4, 205A Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh.


      Quy cách đóng gói

      Hộp 500 viên


      Bảo quản

      Nơi thoáng mát


      Các lưu ý

      Đọc kỹ hướng dẫn trước khi dùng


      3 Quyền lợi khi mua hàng tại Vivita

      • 1

        Hỗ trợ giao hàng tận nhà - Miễn phí giao hàng toàn quốc với hoá đơn trên 400.000đ áp dụng cho đa số sản phẩm (nhận hàng và kiểm tra xong mới trả tiền).

      • 2

        Nhiều quà tặng và khuyến mãi hấp dẫn - Mỗi tháng Vivita đều có chương trình khuyến mãi và quà tặng hấp dẫn dần cho khách hàng.

      • 3

        Tích luỹ điểm - Tích luỹ điểm mua hàng hấp dẫn cho khách hàng thân thiết.