Thuốc giảm đau, hạ sốt Acemol 325mg Vỉ xé | Hộp 400 viên
Đã bán 1
Thuốc giảm đau, hạ sốt Acemol 325mg Vỉ xé | Hộp 400 viên
Thuốc giảm đau, hạ sốt Acemol 325mg Vỉ xé | Hộp 400 viên
🔎 Tìm trên Google "Tên sản phẩm + vivita" để mua sản phẩm chính hãng nhanh nhất nhé!
120,000

Thuốc giảm đau, hạ sốt Acemol 325mg Vỉ xé | Hộp 400 viên

Đã bán 1
120,000

Khuyến mãi hot

Bạn có thể để lại thông tin để được chúng tôi tư vấn trong thời gian nhanh nhất

    Acemol 325mg Vỉ xé là thuốc gì?

    Acemol 325mg Vỉ xé có thành phần chính là paracetamol 325mg có tác dụng giảm đau, hạ sốt từ nhẹ đến vừa trong các trường hợp cảm cúm, sốt, đau nhức.

    Acemol 325mg Vỉ xé được sản xuất bởi CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM 2/9, được bán trên thị trường dưới dạng hộp 40 vỉ x 10 viên.

    Thuốc giảm đau, hạ sốt acemol 325mg vỉ xé
    Thuốc giảm đau, hạ sốt acemol 325mg vỉ xé

    Thành phần

    • Hoạt chất chính: Paracetamol 325mg
    Thành phần Thuốc giảm đau, hạ sốt acemol 325mg vỉ xé
    Thành phần Thuốc giảm đau, hạ sốt acemol 325mg vỉ xé

    Công dụng của Acemol 325mg Vỉ xé

    Hạ sốt và giảm đau trong các trường hợp: Cảm cúm, sốt, đau nhức.

    Công dụng acemol 325mg vỉ xé
    Công dụng acemol 325mg vỉ xé

    Liều dùng

    Cách dùng

    • Thuốc dùng đường uống.

    Liều dùng

    Theo sự chỉ dẫn của thầy thuốc, trung bình:

    • Người lớn: Mỗi lần uống 1 – 2 viên, ngày 3 lần hoặc cách 4 giờ.
    • Trẻ em trên 12 tuổi: Mỗi lần uống 1 viên, ngày 2 – 3 lần.

    Tác dụng phụ

    • Vài trường hợp dị ứng: phát ban ngoài da với hồng ban hoặc mề đay.
    • Rối loạn tiêu hóa, giảm bạch cầu trung tính, thiếu máu độc với thận.
    • Hiếm khi giảm tiểu cầu.

    Thông báo cho bác sĩ những tác dụng không mong muốn gặp phải khi sử dụng thuốc.

    Lưu ý khi sử dụng

    Thận trọng khi sử dụng

    • Đôi khi có những phản ứng da gồm ban dát sần ngứa và mày đay.
    • Giảm bạch cầu trung tính và ban xuất huyết giảm tiểu cầu đã xảy ra khi dùng paracetamol.
    • Giảm tiểu cầu, giảm bạch cầu và giảm toàn thể huyết cầu đã xảy ra đối với việc sử dụng những dẫn chất p-aminophenol, đặc biệt khi dùng kéo dài các liều lớn.
    • Thận trọng với bệnh nhân thiếu máu từ trước. Suy giảm chức năng gan hoặc thận.
    • Uống nhiều rượu có thể tăng độc tính của paracetamol đối với gan.
    • Bác sĩ cần cảnh báo bệnh nhân về các dấu hiệu của phản ứng trên da nghiêm trọng như hội chứng Steven-Johnson (SJS), hội chứng hoại tử da nhiễm độc (TEN) hay hội chứng Lyell, hội chứng ngoại ban mụn mủ toàn thân cấp tính (AGEP).

    Tương tác thuốc

    Tránh uống rượu khi dùng thuốc, không dùng chung với các thuốc khác có chứa Paracetamol.

    Quy cách

    Hộp 40 vỉ x 10 viên

    Bảo quản

    Nơi khô, thoáng, nhiệt độ không quá 30°C, tránh ánh sáng trực tiếp.

    Hạn dùng

    24 tháng kể từ ngày sản xuất.

    Mua Acemol 325mg Vỉ xé không đường ở đâu để được hàng uy tín, chất lượng và chính hãng?

    Hiện nay Acemol 325mg Vỉ xé không đường được bán rộng rãi trên thị trường. Một trong những nơi uy tín hàng đầu được khách hàng lựa chọn là Hệ thống Nhà Thuốc VIVITA.

    => Tìm hiểu thêm: Siro trị cảm cúm cho trẻ em Ameflu Day Time | Chai 60ml

    Đặt hàng nhanh  Giao hàng ngay

    Thuốc giảm đau, hạ sốt Acemol 325mg Vỉ xé | Hộp 400 viên
    Thuốc giảm đau, hạ sốt Acemol 325mg Vỉ xé | Hộp 400 viên

    120,000

    Bài viết này có hữu ích với bạn không?

    Nếu có câu hỏi nào thêm, bạn có thể để lại thông tin để nhận tư vấn của chúng tôi.

    Để lại đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.

      Mã sản phẩm

      8936012820058


      Hạn sử dụng

      Trên 6 tháng


      Tình trạng

      Còn hàng


      3 Cam kết của Vivita

      • 1

        Cam kết bán hàng mới - Vivita chỉ bán cho khách hàng các sản phẩm còn mới, hạn sử dụng còn xa, đảm bảo chất lượng. Nói không với hàng hết date, cận date.

      • 2

        Cam kết tư vấn đúng - Chuyên nghiệp và chân thành tư vấn từ tâm, tư vấn đúng vấn đề, đúng hàng, đúng cách dùng.

      • 3

        Cam kết chính hãng - Hoàn tiền 200% nếu phát hiện hàng không chính hãng.

      Thông tin sản phẩm

      Tên sản phẩm

      Acemol 325mg Vỉ xé


      Thành phần

      paracetamol 325mg


      Công dụng

      Giảm đau, hạ sốt


      Nơi sản xuất (quốc gia)

      Việt Nam


      Nhà sản xuất / nhập khẩu


      Nhà phân phối

      Công ty CP Siêu Thị Sống Khoẻ


      Địa chỉ

      84B Đường Số 2, phường Trường Thọ, Thủ Đức, thành phố Hồ Chí Minh.


      Quy cách đóng gói

      Hộp 40 vỉ x 10 viên


      Bảo quản

      Nơi thoáng mát


      Các lưu ý

      Đọc kỹ hướng dẫn trước khi dùng


      3 Quyền lợi khi mua hàng tại Vivita

      • 1

        Hỗ trợ giao hàng tận nhà - Miễn phí giao hàng toàn quốc với hoá đơn trên 400.000đ áp dụng cho đa số sản phẩm (nhận hàng và kiểm tra xong mới trả tiền).

      • 2

        Nhiều quà tặng và khuyến mãi hấp dẫn - Mỗi tháng Vivita đều có chương trình khuyến mãi và quà tặng hấp dẫn dành cho khách hàng.

      • 3

        Tích luỹ điểm - Tích luỹ điểm mua hàng hấp dẫn cho khách hàng thân thiết.